தலையங்கம்
Now Reading
சிகப்பு நாடா வாசகர்கள் கவனத்திற்கு …..
0

சிகப்பு நாடா வாசகர்கள் கவனத்திற்கு …..

by editor sigappunadaJuly 1, 2016

சிகப்பு நாடா வாசகர்கள் கவனத்திற்கு …..

1970-ஆம் ஆண்டு தொடங்கப்பட்ட தமிழின் முதல் புலனாய்வு இதழான சிகப்பு நாடா தற்போது இணையத்தள வடிவிலும் காணலாம்.வாசகர்கள் எப்போதும் போல ஆதரவு தர வேண்டும்.வாசகர்கள் தங்களின் மேலான கருத்துகளையும் இணையத்தளத்தில் பதிவு செய்யலாம்.

நன்றி!

-ஆர்-

இதையும் படிச்சிருங்க !
chinese-fire-crackers-17806242 தீபாவளி பண்டிகையை முன்னிட்டு தீவுத்திடலில் பட்டாசு விற்பனை 19-ந்தேதி தொடக்கம்!! - தீபாவளி பண்டிகையை முன்னிட்டு சென்னை தீவுத் திடலில் பட்டாசு விற்பனை கண்காட்சி வருகிற 19-ந்தேதி மாலை தொடங்குகிறது. இந்த மாதம் 30-ந்தேதி வரை பட்டாசு விற்பனை நடைபெறும். Read More

தங்களின் கருத்து ?
மகிழ்ச்சி
67%
வருத்தம்
0%
கோபம்
0%
சிரிப்பு
0%
நக்கல்
33%
விருப்பம்

Leave a Response