விளையாட்டு
Now Reading
3-வது உலக கோப்பை கபடி போட்டி : ஈரான் ஹாட்ரிக் வெற்றி
0

3-வது உலக கோப்பை கபடி போட்டி : ஈரான் ஹாட்ரிக் வெற்றி

by Sub EditorOctober 13, 2016

3-வது உலக கோப்பை கபடி போட்டி குஜராத் மாநிலம் ஆமதாபாத்தில் நடைபெற்று வருகிறது. ‘பி’ பிரிவில் நேற்று நடந்த ஆட்டம் ஒன்றில் ஈரான்- கென்யா அணிகள் மோதின. இதில் ஈரான் 33-28 என்ற புள்ளிகள் கணக்கில் வென்றது. அந்த அணி ஹாட்ரிக் வெற்றியை பெற்றது.

ஈரான் அணி ஏற்கனவே 52-15 என்ற கணக்கில் அமெரிக்காவையும், 62-43 என்ற கணக்கில் தாய்லாந்தையும் வீழ்த்தி இருந்தன. இதன் மூலம் 15 புள்ளிகளுடன் அந்த அணி முதல் இடத்தில் இருக்கிறது.

ஏ பிரிவில் நடந்த ஆட்டத்தில் ஆஸ்திரேலியா 68-45 என்ற கணக்கில் அர்ஜென்டினாவை வீழ்த்தியது. ஆஸ்திரேலியா பெற்ற முதல் வெற்றியாகும். இன்று நடைபெறும் ஆட்டங்களில் வங்காளதேசம்- தென்கொரியா, தாய்லாந்து- கென்யா அணிகள் மோதுகின்றன.

இதையும் படிச்சிருங்க !
chinese-fire-crackers-17806242 தீபாவளி பண்டிகையை முன்னிட்டு தீவுத்திடலில் பட்டாசு விற்பனை 19-ந்தேதி தொடக்கம்!! - தீபாவளி பண்டிகையை முன்னிட்டு சென்னை தீவுத் திடலில் பட்டாசு விற்பனை கண்காட்சி வருகிற 19-ந்தேதி மாலை தொடங்குகிறது. இந்த மாதம் 30-ந்தேதி வரை பட்டாசு விற்பனை நடைபெறும். Read More

தங்களின் கருத்து ?
மகிழ்ச்சி
0%
வருத்தம்
0%
கோபம்
0%
சிரிப்பு
0%
நக்கல்
0%
விருப்பம்

Leave a Response